Giỏ hàng

Thuốc Chống Dị Ứng Allerfar 4mg Allerfar 4mg

Thương hiệu: Khác
| |
Mã SP: ALLERF4001
20,000₫

Thuốc Chống Dị Ứng Allerfar 4mg

Thuốc Chống Dị Ứng Allerfar với thành phần chính là Chlorpheniramine 4mg có tác dụng trong các trường hợp dị ứng ngoài da như mày đay, eczema, dị ứng đường hô hấp như sổ mũi, ngạt mũi. 

* Để xa tầm tay trẻ em. Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng. Để biết thêm thông tin vui lòng tham khảo ý kiến Bác sĩ hoặc Dược sĩ qua tổng đài 1800 6768.

SẢN PHẨM HIỆN ĐANG CÓ TẠI

  • TẠI CHUỖI NHÀ THUỐC PHANO
  • TRANG TRỰC TUYẾN Phanopharmacy.com
  • APP PHANO CARE

Liên hệ Dược sĩ để nhận tư vấn và đặt hàng: 1800 67 68

CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHANO

Địa chỉ: 09 Hồ Biểu Chánh, Phường 12, Quận Phú Nhuận, TP.HCM.

Email: cskh@phanopharmacy.com.

Hotline: 1800 6768
|
Số lượng

Thuốc Chống Dị Ứng Allerfar 4mg

Thuốc Chống Dị Ứng Allerfar với thành phần chính là Chlorpheniramine 4mg có tác dụng trong các trường hợp dị ứng ngoài da như mày đay, eczema, dị ứng đường hô hấp như sổ mũi, ngạt mũi. 

THÀNH PHẦN

Chlorpheniramine 4mg.

CHỈ ĐỊNH

Các trường hợp dị ứng ngoài da như mày đay, eczema, dị ứng đường hô hấp như sổ mũi, ngạt mũi.

Thuốc Chống Dị Ứng Allerfar 

Thuốc Chống Dị Ứng Allerfar có tác dụng chống các trường hợp dị ứng

LIỀU DÙNG - CÁCH DÙNG

  • Người lớn: 1 viên/lần x 3 - 4 lần/ngày. 

  • Trẻ < 12 tuổi: 1/2 viên/lần x 2 - 3 lần/ngày.

CHỐNG CHỈ ĐỊNH

Trẻ sơ sinh hoặc trẻ em nhỏ. Các cơn hen cấp. Không thích hợp cho việc dùng ngoài tại chỗ.

TÁC DỤNG KHÔNG MONG MUỐN

Buồn ngủ, thẫn thờ, choáng váng.

THẬN TRỌNG

  • Thận trọng dùng thuốc với bệnh nhân: Glôcôm góc đóng, bí tiểu tiện, phì đại tuyến tiền liệt.

  • Phải kiêng rượu khi dùng thuốc. 

  • Khi lái xe & vận hành máy không dùng.

QUY CÁCH ĐÓNG GÓI

Hộp 10 vỉ x 20 viên.

BẢO QUẢN

Tránh anh nắng trực tiếp, để xa tầm tay trẻ em.

SẢN XUẤT

CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM DƯỢC LIỆU PHARMEDIC.

CHIA SẺ TỪ CHUYÊN GIA

Bệnh nổi mề đay ngày một phổ biến xảy ra với mọi lứa tuổi. Nguyên nhân gây bệnh nổi mề đay ở người bệnh do một hoặc nhiều lý do khác nhau.

Các nguyên nhân thường gặp của bệnh nổi mề đay:

  • Do thực phẩm chúng ta ăn hằng ngày.

  • Những vết do côn trùng cắn cũng khiến chúng ta bị bệnh.

  • Do gen di truyền.

  • Trong thời gian giao mùa cũng khiến một số người bị dị ứng.

  • Do khói bụi, phấn hoa, lông động vật,...

Thuốc Chống Dị Ứng Allerfar có tác dụng trong các trường hợp dị ứng ngoài da như mày đay, eczema, dị ứng đường hô hấp như sổ mũi, ngạt mũi. 

* Để xa tầm tay trẻ em. Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng. Để biết thêm thông tin vui lòng tham khảo ý kiến Bác sĩ hoặc Dược sĩ qua tổng đài 1800 6768.

SẢN PHẨM HIỆN ĐANG CÓ TẠI

  • TẠI CHUỖI NHÀ THUỐC PHANO
  • TRANG TRỰC TUYẾN Phanopharmacy.com
  • APP PHANO CARE

Liên hệ Dược sĩ để nhận tư vấn và đặt hàng: 1800 67 68

CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHANO

Địa chỉ: 09 Hồ Biểu Chánh, Phường 12, Quận Phú Nhuận, TP.HCM.

Email: cskh@phanopharmacy.com.

Thuốc Chống Dị Ứng Allerfar 4mg Allerfar 4mg

Mã SP: ALLERF4001
20,000₫

Sản phẩm đã xem

-%
0₫ 0₫
Facebook Youtube Zalo Top